BigBangFam

BigBangFam

Diễn đàn lưu trữ dành cho VIP Việt
 
Trang ChínhCalendarGalleryThành viênTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
News & Announcements
Custom Search


 Tâm điểm. & Đặc biệt .  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Không có bài viết mớidefault
Nơi tập trung tất cả các Show truyền hình của BigBang .
 
13Dream12539
avataron Sat Dec 19, 2015 8:12 am
devilbigbang Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault
Nơi member thông báo link die để Mod thay link mới.
 
3Dream1347
on Sat Jun 20, 2015 11:19 pm
trangtoi Xem bài viết sau cùng
 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mớidefault 6funstarBBVIP6315
on Tue Mar 22, 2016 4:47 am
yenoanh1912 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP1673
avataron Thu Sep 03, 2015 10:34 am
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 2funstarBBVIP967
avataron Thu Aug 20, 2015 9:33 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 1funstarBBVIP5088
avataron Fri Aug 14, 2015 10:24 am
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 1funstarBBVIP3325
avataron Thu Aug 13, 2015 11:03 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 1funstarBBVIP3088
avataron Sun Aug 09, 2015 10:14 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP2405
avataron Sat Aug 08, 2015 9:24 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 1funstarBBVIP5576
avataron Mon Aug 03, 2015 12:19 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 1funstarBBVIP4703
avataron Mon Aug 03, 2015 12:13 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 3funstarBBVIP7474
avataron Wed Jul 15, 2015 7:51 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
30funstarBBVIP11544
avataron Fri Jul 03, 2015 9:32 am
tiges Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP1870
avataron Wed Jul 01, 2015 6:54 am
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP1031
avataron Fri Jun 26, 2015 8:26 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0ngann6292089
on Tue Jun 23, 2015 7:29 am
ngann629 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP383
avataron Mon Jun 22, 2015 8:31 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP1676
avataron Mon Jun 08, 2015 11:45 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP3507
avataron Mon Jun 08, 2015 7:48 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 10funstarBBVIP10380
on Mon Jun 08, 2015 2:41 pm
seungriisno1 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP1971
avataron Sat Jun 06, 2015 8:41 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 3ngann6291970
on Wed Jun 03, 2015 9:01 am
ngann629 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault
Rất vui nha các bạn ( ^ . ^ ) _ BigBang bị cắt áo te tua luôn .
 
7Dream10607
on Wed Jun 03, 2015 8:44 am
ngann629 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 12Kirichan10949
on Sat May 30, 2015 9:48 pm
ngann629 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault
Yong ak bớt yêu đi được không ??
 
1yong ngố1404
on Fri May 29, 2015 7:30 pm
windymama Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0ngann6292603
on Mon May 25, 2015 10:57 pm
ngann629 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 12funstarBBVIP9878
avataron Wed May 20, 2015 9:54 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault
cảm ơn bạn team sub nhiều nha!!!
 
0yong ngố2063
avataron Tue May 12, 2015 11:05 am
yong ngố Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault
bớt hâm đi hộ tuôi cái mấy anh già :))
 
0yong ngố1200
avataron Tue May 12, 2015 10:57 am
yong ngố Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP829
avataron Sat Apr 18, 2015 10:19 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 8Shy1226
avataron Wed Apr 15, 2015 5:02 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP504
avataron Fri Mar 27, 2015 10:14 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 1Dream2082
avataron Sun Mar 22, 2015 4:29 pm
baodang0607 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 2funstarBBVIP867
on Thu Feb 12, 2015 8:36 pm
maibl Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 1funstarBBVIP2294
avataron Sat Jan 31, 2015 1:23 pm
piyemoon Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 1Kirichan1826
avataron Sat Jan 31, 2015 12:56 pm
piyemoon Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP472
avataron Fri Jan 02, 2015 10:20 am
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 2lona_007667
avataron Wed Dec 17, 2014 10:53 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP957
avataron Wed Dec 17, 2014 10:26 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0Shy1102
avataron Wed Dec 17, 2014 10:27 am
Shy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault
Cùng thưởng thức MV "Crooked" -Jung Hyung Don ft G-Dragon
 
1Khuyentran_BB5005
avataron Sat Dec 13, 2014 11:25 am
TNY Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0Rubii1511
avataron Mon Nov 24, 2014 12:20 pm
Rubii Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0Shy503
avataron Sat Nov 15, 2014 11:50 am
Shy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 2funstarBBVIP472
avataron Wed Sep 03, 2014 12:31 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 1funstarBBVIP491
avataron Thu Aug 14, 2014 1:28 pm
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 1Dream1045
avataron Wed Jul 30, 2014 9:47 pm
Rùa Con Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0Khoai JiYong513
avataron Wed Jul 30, 2014 4:44 pm
Khoai JiYong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP553
avataron Fri Jul 18, 2014 11:03 am
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0funstarBBVIP989
avataron Mon Jul 14, 2014 9:45 am
funstarBBVIP Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0♥ CJH ♥761
avataron Wed Jul 02, 2014 9:39 am
♥ CJH ♥ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 4funstarBBVIP7515
avataron Fri Jun 27, 2014 3:19 pm
Shy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault 0♥ CJH ♥690
avataron Sat Jun 21, 2014 8:20 am
♥ CJH ♥ Xem bài viết sau cùng
 Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  NextVề Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:minnahan, Smod
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Tâm điểm. Tâm điểm.
Global announcement Global announcement
Đặc biệt . Đặc biệt .